Warning: Function eregi_replace() is deprecated in ..../archive/index.php(477) : eval()'d code on line 8

Warning: Function eregi_replace() is deprecated in ..../archive/index.php(477) : eval()'d code on line 8

[Chia Sẻ] Giáo Trình Đệm Đàn Phụng Vụ - Lm. Thiên Vy [Lưu trữ] - VietKeyboard

PDA

View Full Version : [Chia Sẻ] Giáo Trình Đệm Đàn Phụng Vụ - Lm. Thiên Vy

gbaviet
13-05-2013, 10:19 PM
Xin chào ACE trên diễn đàn! Mình thường hay vào diễn đàn để học hỏi và tiềm kiếm tư liệu học tập. Hôm nay, mình xin gửi tặng ACE giáo trình đệm Organ phụng vụ trong nhà thờ của Lm. Thiên Vy. Để những ACE nào đang học đàn để phục vụ trong giáo xứ của mình có thêm tài liệu học tập! Chúc ACE sớm thành công và phục vụ thật tốt. Nguyện xin Thiên Chúa luôn ở cùng với ACE!
Thấn ái!

Y.thanh hiếu
16-05-2013, 08:42 AM
Xin cám ơn Bác gbaviet đã chia sẻ tài liệu. Đã có tập 1 xin cho thêm tập 2,3,4. . .
Nguyện Xin Chuá chúc lành.

gbaviet
16-05-2013, 11:58 PM
Xin cám ơn Bác gbaviet đã chia sẻ tài liệu. Đã có tập 1 xin cho thêm tập 2,3,4. . .
Nguyện Xin Chuá chúc lành.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến giáo trình. Tất cả vì phục vụ. Vì mình đang bận thi chuyên ngành nên chưa có thời gian edit lại các tập tiếp theo. Mình sẽ gửi đến các bạn các tập còn lại trong thời gian sớm nhất.
Chúc ACE Bình An & Thiện Hảo

thanhcong061dn
22-05-2013, 06:58 AM
bạn biết nơi nào bán sách này chỉ cho mình với...

gbaviet
23-05-2013, 10:37 PM
bạn biết nơi nào bán sách này chỉ cho mình với...

Giáo trình này Cha biên soạn để dạy cho quý thầy ở Chủng Viện. Mình vô tình tìm được nên chia sẻ với AE. Down về ra tiệm in là học thôi. Chúc bạn thanhcong061dn mau thành công nhé!!!

hvinh
24-05-2013, 09:27 AM
Sách rất hay, các bạn có thể vào đây có đủ 4 tập đấy ạ:
[Only registered and activated users can see links]

TRUNG 25
24-05-2013, 10:48 AM
Sách rất hay, các bạn có thể vào đây có đủ 4 tập đấy ạ:

CẢM ƠN hVINH RẤT NHIỀU , TIỆN ĐÂY XIN GIỚI THIỆU VỚI ANH EM lINH MỤC PHẠM LIÊN HÙNG , CHA LÀ CHÁNH XỨ GIÁO XỨ BÙI ĐỨC , NGÀI CŨNG CÓ BỘ TẬP ĐỆM ĐÀN RẤT HAY XIN THAM KHẢO ĐỊA CHỈ DƯỚI ĐÂY

bui.tuan
02-06-2013, 10:15 AM
CẢM ƠN hVINH RẤT NHIỀU , TIỆN ĐÂY XIN GIỚI THIỆU VỚI ANH EM lINH MỤC PHẠM LIÊN HÙNG , CHA LÀ CHÁNH XỨ GIÁO XỨ BÙI ĐỨC , NGÀI CŨNG CÓ BỘ TẬP ĐỆM ĐÀN RẤT HAY XIN THAM KHẢO ĐỊA CHỈ DƯỚI ĐÂY

Trang này rất hay, anh em có thể tham khảo, trong đấy có nhóm nhạc Sao Mai là những nhạc sĩ sáng tác rất hay. Có dịp nào chắc gặp chú Trung làm vài xị...