Warning: Function eregi_replace() is deprecated in ..../archive/index.php(477) : eval()'d code on line 8

Warning: Function eregi_replace() is deprecated in ..../archive/index.php(477) : eval()'d code on line 8

Bk Pro + crack tặng anh em [Lưu trữ] - VietKeyboard

PDA

View Full Version : Bk Pro + crack tặng anh em

minhthanh88
25-08-2011, 10:28 AM
Share anh em phần mềm riệt virus để bảo vệ máy tính của mình, nếu mua mất 299.000 VNĐ. Nhưng không cần đẵ có cho ae dùng riệt rất tốt như phải bỏ tiền ra mua!
Tặng anh em:-c=D>~o)
đây là file crack
[Only registered and activated users can see links]

trọn bộ + crack
[Only registered and activated users can see links]

Pass giải nén là: netcodo

Cứ tải về. 25m ( bản Bkav + Crack) cài xong cài BKAV Pro 2010 xong click vào cái crack ( Path). nhớ chon đúng đường dẫn đến cái Bkav Pro mới cài. click đúp vào nó là xong. Dùng trọn đời nhé

n.t.hiep
25-08-2011, 04:16 PM
Phần mềm nầy bị virus năng lắm. các bạn hãy cẩn thận khi cài đặt.Ở máy tính của tôi khi cài Avast cảnh báo phần mềm nấy nguy hiểm và bị ngăn chặn lại tôi đã thử đi thử lại nhiều lần và đều bị như vậy!

ngochongcuc
25-08-2011, 04:21 PM
Ghê vậy,thế mà minhthanh88 lại dám post lên cho anh em mình xài

minhthanh88
25-08-2011, 11:42 PM
Ghê vậy,thế mà minhthanh88 lại dám post lên cho anh em mình xài
Sao lại phải không share cho ae, em ko chia sẻ thì em cũng dùng một máy của em, vậy tại sao em ko chia sẻ, a cứ cài dùng đi diệt như anh bỏ 299.000 luôn!

Phần mềm nầy bị virus năng lắm. các bạn hãy cẩn thận khi cài đặt.Ở máy tính của tôi khi cài Avast cảnh báo phần mềm nấy nguy hiểm và bị ngăn chặn lại tôi đã thử đi thử lại nhiều lần và đều bị như vậy!
Bác phải tắt phần mềm kia đi, em cũng đang dùng , khi em dùng PKpro khi cài phần mềm diệt vi rút khác nó cũng chặn mà, yên tâm đi, em không quang virus đâu!

xoettruong
26-08-2011, 12:10 AM
Đúng rồi đó các bạn.
Phần mềm diệt virus này sẽ "nghĩ" phần mềm diệt virus kia là "kẻ phá hoại" nên sẽ diệt ngay khi download về.
Đối với mình thì chẳng cần dùng phần mềm diệt virus nào cả vì mình đã diệt bằng tay trước khi nó xâm nhập vào máy tính rồi.
Mình quản lý hơn 50 chiếc máy tính ở cơ quan và ở chỗ khách hàng của mình thì vẫn ổn, dùng được khá lâu mà không bị sao
Mình đã có 1 topic về vấn đề này rồi
Các bạn ai có nhu cầu thì tìm trong box này nhé.