Ads: 0122 851 8511
Trang 1 của 18 1 2 11 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 174

Chủ đề: Yep voice manager mới copy file to file

1.   #1
    Đang ở
    1257 Amarillo tx
    Thanks
    559

Mặc định Yep voice manager Beta Ver2

Đây là yep voice manager mới chúng ta có thể copy voice từ bộ này qua bộ khác được rồi nè các bạn, và đã sữa được vài lỗi về voice khi nghe trên đàn bị bể tiếng

Lưu ý: khi copy ta nên làm lại từ file mới, không nên dùng file yep đã copy củ vì voice củ đã bị lỗi khi copy vô giờ dùng lại nó sẽ đem cái lỗi đó ra lại, nên tốt nhất là copy lại từ bộ YEP góc,

Dây là version 2 đã được chỉnh sữa lại và copy voice tạ thời ít bị lỗi nếu các bạn sài thử có lỗi gì thì cho anh em đuọc biết đễ khắc phục ha
    File đính kèm File đính kèm
    Lần sửa cuối bởi Thong950, ngày 16-08-2013 lúc 03:40 AM.

2.   #2
    Keyboardist Đồng Thong950's Avatar
    Đang ở
    1257 Amarillo tx
    Thanks
    559

Trích dẫn Gửi bởi Thong950 Xem bài viết
    Đây là yep voice manager mới chúng ta có thể copy voice từ bộ này qua bộ khác được rồi nè các bạn

Nếu AE nào chạy không được vì thiếu COMCT32.OCX thì cài nó trước khi cài Yep voice manager ha

Mình đưa thêm cái này lên hy vọng là giúp được AE về lỗi ComDLG32.ocx thay vì cái COMCT32.OCX thì AE lấy cái Này là COMDLG32.OCX, nếu thiếu cái nào thì copy cái đó rồi để vô c:\Windows\system32 folder cho 32bit, còn 64bit Vista/Win7,thì đưa comdlg32.ocx vô c:\Windows\SysWOW64 folder Và các bạn theo hướng dẫn ở dưới để registere (mình thì copy và đưa vô cả 2 folder System32, và SysWOW64 là chắc cú kkk)

1. sau khi đã copy và cho vào 2 folder ơ trên rồi giờ ta vào chổ START-----> ALL Prograns----->ACCESSORIES------> chọn COMMAND PROMPT bấm chuột phải vào nó và bấm RUN AS ADMINISTRATOR

2. khi run as administrator thì hiện lên một cái box ahhh mình làm sao đây hihi, giờ thì bạn copy cái này và dán vào nó ( regsvr32 c:\Windows\system32\comdlg32.ocx ) <----- chạy cho windows 32 ( regsvr32 c:\Windows\SysWOW64\comdlg32.ocx )<--- chạy cho 64 bit vista\ và win7 rồi thì bấm enter và nó sẽ báo là Registere Successfully vậy là xong

File đính kèm File đính kèm
    Lần sửa cuối bởi Thong950, ngày 14-08-2013 lúc 04:43 AM.

3.   #3
    Keyboardist Kim Cương hoang tam's Avatar
    Đang ở
    VIETKEYBOARD.NET
    Thanks
    9.462

Đây là yep voice manager mới chúng ta có thể copy voice từ bộ này qua bộ khác được rồi nè các bạn
    Thong950 ơi cái này mới chỉ chỉnh sửa được VOICE SET thôi chứ nó đã coppy được đâu. Nó chưa có hỗ trợ chức năng coppy nhé.

4.   #4
    Đang ở
    1257 Amarillo tx
    Thanks
    559

Trích dẫn Gửi bởi hoang tam Xem bài viết
    Thong950 ơi cái này mới chỉ chỉnh sửa được VOICE SET thôi chứ nó đã coppy được đâu. Nó chưa có hỗ trợ chức năng coppy nhé.
    Copy được rồi đó tâm, bạn load 2 pack vào, pack bên trái là chính còn bên phải là mình copy voice mình thích qua bên trái, nhớ là thich voice nào thì tích voice đó và bấm copy, nó copy từng voice một nhé và nhớ coi dung lượng ở phía dưới góc trái

5.   #5
    Keyboardist Đồng sangpiano's Avatar
    Đang ở
    Bắc ninh
    Thanks
    25

Copy được rồi đó tâm, bạn load 2 pack vào, pack bên trái là chính còn bên phải là mình copy voice mình thích qua bên trái, nhớ là thich voice nào thì tích voice đó và bấm copy, nó copy từng voice một nhé và nhớ coi dung lượng ở phía dưới góc trái
    Anh Thông ơi sao không được ạ . Chỉ lại cho em với

6.   #6
    Đang ở
    1257 Amarillo tx
    Thanks
    559

Trích dẫn Gửi bởi sangpiano Xem bài viết
    Anh Thông ơi sao không được ạ . Chỉ lại cho em với
    Bạn nói rõ là bị vấn đề gì mình mới biết để chỉ cho bạn

7.   #7
    Keyboardist Vàng chauau_F6_camau's Avatar
    Đang ở
    Tân Thành- Cà Mau
    Thanks
    1.045

Sao mình down về cả 2 nhưnng không chạy là sao ta?

8.   #8
    Đang ở
    1257 Amarillo tx
    Thanks
    559

Trích dẫn Gửi bởi chauau_F6_camau Xem bài viết
    Sao mình down về cả 2 nhưnng không chạy là sao ta?
    Down về rồi bạn giải nén (unzip) và cài cái file COMCTL.32.OCX trước nếu bạn cài đặc Voice Manager mà bị lỗi vì thiếu file COMCTL,khi giãi nén xong ta vào folder và tìm file nào dung lượng nhiều nhất là ta chọn để chạy, tích chuột phải vào file ta muốn chạy và ta chọn RUN AS ADMINISTRATOR vậy là xong nó tự hiển thị ra một box để ta đưa yep file hay bộ voice yep mà ta muốn copy lại thành một , chuc bạn thành công

PS: Cả hai file đều chạy bằng cách Run As Administrator, và sau này muốn mở file ra làm tiếp thì củng phải vô folder yep voice manager để mở file cho chạy vì vậy các bạn nhớ đừng xoá folder chứa Yep voice manager

9.   #9
    Keyboardist Đồng duy1500's Avatar
    Đang ở
    Vĩnh Linh- quảng trị số tài khoản: 3906205069107 Ngân hàng agribank Quảng Trị
    Thanks
    354

Down về rồi bạn giải nén (unzip) và cài cái file COMCTL.32.OCX trước nếu bạn cài đặc Voice Manager mà bị lỗi vì thiếu file COMCTL,khi giãi nén xong ta vào folder và tìm file nào dung lượng nhiều nhất là ta chọn để chạy, tích chuột phải vào file ta muốn chạy và ta chọn RUN AS ADMINISTRATOR vậy là xong nó tự hiển thị ra một box để ta đưa yep file hay bộ voice yep mà ta muốn copy lại thành một , chuc bạn thành công

PS: Cả hai file đều chạy bằng cách Run As Administrator, và sau này muốn mở file ra làm tiếp thì củng phải vô folder yep voice manager để mở file cho chạy vì vậy các bạn nhớ đừng xoá folder chứa Yep voice manager
    Mình down cả 2 cái về giải nén mà không có file cài đặt. cả 2 cái đều như vậy. bạn kiểm tra lại xem sao
    cửa hàng nhạc cụ: Trường Duy
    ĐC: 62 Trần Hưng Đạo thị xã Quảng trị- tỉnh Quảng Trị
    điện thoại: 0915020583
    Tài khoản: Nguyễn Trường Duy
    54010000292025
    Ngân hàng đầu tư và phát triển BIDV Quảng Trị.

10.   #10
    Đang ở
    1257 Amarillo tx
    Thanks
    559

Trích dẫn Gửi bởi duy1500 Xem bài viết
    Mình down cả 2 cái về giải nén mà không có file cài đặt. cả 2 cái đều như vậy. bạn kiểm tra lại xem sao
    File loại này mình bấm nó chạy thẳng không cài đặc ra ngoài đâu, bạn mở file YEP voice manager roi tìm file tên YVM nằm trên file YVM.exe.manifest và dung lượng nó là 188 KB bấm chọn nó bằng chuột phải nha, nhưng cái Yep voice này vẫn còn bị vài bug khi lấy tiếng của bộ yep expan này copy vô bộ expan khác nghe nó bị ồn không nghe được đúng tiếng nhưng với voice củA viet nam mình như voice dân tộc thì ok không bị gì,

Trang 1 của 18 1 2 11 ... CuốiCuối